Sassan jabun suna nufin hanyar sarrafa ƙarfe wanda ke haifar da lalacewa ta hanyar tasiri ko matsawa tsakanin ɓangarorin sama da ƙasa ko ƙirƙira ya mutu.

Masu kera na'urorin hakar ma'adinai: Ƙirƙirar sassa suna nufin hanyoyin sarrafawa waɗanda ke haifar da lalacewar ƙarfe saboda tasiri ko matsa lamba tsakanin maƙarƙashiya na sama da ƙasa ko ƙirƙira ya mutu.Ana iya raba shi zuwa ƙirƙira kyauta da ƙirar ƙirƙira.Idan siffar aikin aikin shine kawai abin da ake bukata, to ƙirƙira ɗaya ne kawai daga cikin fasahar sarrafawa.Koyaya, a lokuta da yawa, ƙirƙira ita ce hanya ɗaya tilo don samun ingantattun kayan aikin injiniya.Domin samun duk fa'idodin tsarin ƙirƙira, dole ne a nuna buƙatun aikin sa a cikin ƙayyadaddun tsarin ƙirƙira.Ƙayyadaddun tsari zai haɗa da buƙatun ma'auni na kayan aiki da kowane ƙarin buƙatu, da kuma keɓantacce mai yiwuwa.Bugu da kari, mafi ƙarancin ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙarfi da ake buƙata da matsakaici da ƙaramin ƙarfi a takamaiman wurare na sassan kuma za a nuna su.A lokacin da ake yin jabun kyauta, ƙarfen da aka sarrafa yana lalacewa ta hanyar matsewa tsakanin magudanar sama da na ƙasa, kuma ƙarfen na iya gudana cikin yardar kaina a duk sassan jirgin da ke kwance, don haka ana kiransa ƙirƙira kyauta.Kayan aiki da kayan aikin da ake amfani da su don ƙirƙira kyauta na duniya ne, kuma ingancin sassan jabun ya bambanta.Duk da haka, siffar da girman nau'in ɓangarorin ƙirƙira kyauta ya dogara ne akan fasahar aiki na ma'aikatan ƙirƙira, wanda ke buƙatar babban matakin fasaha na ma'aikatan ƙirƙira, ƙarfin aiki mai ƙarfi, ƙarancin aiki, ƙarancin ƙirƙira, babban izni na machining. kuma ba zai iya samun ƙarin hadaddun siffofi ba.Don haka ana amfani da shi musamman don yanki ɗaya, ƙananan samar da tsari da aikin gyarawa.Don manyan jabu, ƙirƙira kyauta ita ce kawai hanyar samarwa.

Sassan ƙirƙira suna nufin sarrafawa


Lokacin aikawa: Maris 13-2023